★ N e w G e n ★
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

~N e w G e n - C l u b~

HomeHome  SearchSearch  Latest imagesLatest images  RegisterRegister  Log in  

รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า

Go down 
sue
nui_torr
torr_nui
ponD
Tuinui
gobgab
Church^L๐v'ed
nung
g_gunza
ploi
aOnny
nattakit
oooakooo
po0pez
18 posters
Go to page : Previous  1, 2, 3  Next
AuthorMessage
torr_nui
เพิ่งเข้า นิวเจน

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 Empty
PostSubject: มาซะที   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyThu Nov 23, 2006 7:36 pm

อย่างเป็นทางการ
Back to top Go down
nui_torr

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 Empty
PostSubject: ดีจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyThu Nov 23, 2006 7:39 pm

รายงานตัวจ้า
sue
นิวเจน รุ่นโต
sue

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 44

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptySat Nov 25, 2006 2:45 am

ซูมารายงานตัวคับผม i_sueri@hotmail.com แอดมาหาบ้างนะทุกคน

วันนี้ที่จะรักกันนะ อิอิอิ พูดถึงคัยเนี้ยงงตัวเองอยู่เนี้ย
melliez
melliez

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 41

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptySun Dec 03, 2006 1:03 am

ดีค่ะพี่ๆทุกคน โทดทีนะคะที่พึ่งมาโพสต์ จิงๆก้อเข้ามาหลายครั้งแล้วล่ะนะอิอิ ลืมแนะนำตัวไปแหนะค่ะ N'May (melanie_holymusic@hotmail.com)มาคุยกันเยอะๆนะคะ คิดถึงๆๆๆทุกคนเลย ไว้เจอกันเนอะคะ 55+อยากบอกว่าดีใจที่ได้มารู้จักพวกพี่ๆทุกคน ที่สำคัญอยากให้รู้กันไว้ว่าไม่มีใครจริงใจเท่ากับเพื่อนๆพี่ๆใน Newgen อีกแล้ว นี่แหละคือครอบครัวที่แท้จริงฮะ อิอิ "I always love and miss everyone in Newgen."
God bless you na ka.
melliez
Wink I love you
oooakooo
นิวเจน เริ่มซ่าส์
oooakooo

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 227

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyTue Dec 05, 2006 10:55 am

เย้!!!!![size=24]น้องเมมาแล้ว....อีกคน[/size][size=29]เอ้าชาวนิวเจนใครยังไม่มาเร็วเข้าเร็ว...Very Happy [/size]
ponD
ponD

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyWed Dec 13, 2006 7:11 pm

มาเร้วจ้า สุดสวยๆๆๆๆ คิดถึงทุกคนเล้ย ร้ากกกกกกกกนะเด็กโง่
oooakooo
oooakooo

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 227

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyFri Dec 29, 2006 10:45 am

ช่วงนี้คนเข้ามาในเว็บเรากันน้อยมากเลยครับ..
หายไปไหนกันหมดน่ะ...เราว่าเราเข้ามาทักทายกันเองดีกว่า..
หวัดดีปีใหม่นะน้องๆที่รัก...
air1871

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyThu Jan 25, 2007 7:28 pm

หวัดดีค่ะ... Question
กว่าจะเข้าได้ลืมรหัสซะงั้น เฮ้อ
A!R Neutral
oooakooo
oooakooo

Female

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyThu Jan 25, 2007 9:56 pm

ใครกันนี้..ชื่อไรจ๊ะ...แนะนำชื่อหน่อยซิ..Smile
air1871

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptySat Jan 27, 2007 6:22 pm

แอร์ค่ะ (ที่มีน้องชื่อตี๋กะแบงค์อ่ะ) จำได้ไหมเนี้ย silent
po0pez
ღ..ย า ม เ ฝ้ า บ อ ร์ ด..ღ
po0pez

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 124

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyMon Jan 29, 2007 9:46 pm

air1871 wrote:
แอร์ค่ะ (ที่มีน้องชื่อตี๋กะแบงค์อ่ะ) จำได้ไหมเนี้ย silent

จำได้ๆๆๆจ้า อ่าวว พี่นึกว่าแอร์เปงน้องของตี๋ 5555555555+
เข้าจายยยผิดมานานน แวะมาโพสๆๆ บ่อยๆน๊า อิอิอิอิ Laughing
http://pu-pez.hi5.com
oooakooo
oooakooo

Female

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyThu Mar 29, 2007 2:06 pm

เอ้าแอร์น้องตี๋เหรอ...
oooakooo
oooakooo

Female

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyThu Mar 29, 2007 2:09 pm

แอร์พี่ตี๋...
ยินดีด้วยน่ะ...รับเชื่อแล้วก็รับบัตติสมาแล้วด้วย
รักพระเจ้ามากมายนะน้องรัก
เพราะพระองค์รักเรานะ...
ยินดีแล้วดีใจด้วย
melliez
melliez

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 41

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyFri Mar 30, 2007 10:19 pm

มาแล้วค่ะพี่ๆ มาที่ไรแง็กทุกที ม่ายค่อยจาเจอใครเลย อิอิ แต่มะเป็นไร คิดถึงๆๆพี่ๆทุกคนนะคะ ไว้ค่อยเจอกานก้อละกานค่ะ
oooakooo
oooakooo

Female

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptySat Mar 31, 2007 6:12 pm

น้องเมเข้ามาเยี่ยมอีกแล้ว...
น้องเมจ๋า..เมื่อไรที่ไปเมืองนอกแล้วก็อย่าลืมเข้ามาทักทายกันที่นี่นะ
อย่างน้อยเว็ปนี้ก็เป็นสื่อกลางความคิดถึงของพวกเรากันเองทั้งนั่น
รักพระเจ้ามากๆ...นะ
melliez
melliez

Female

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyThu Apr 05, 2007 10:29 am

ค่ะพี่สาวสุด love อ่าน้า หนูคงคิดถึงทุกคนมากแน่ๆเรย แต่ก้อจากลับมาเยี่ยมอยู่แล้วล่ะน่า หลังจากนี้ก้อขอให้ช่วงเวลาดีๆ อยู่กับเราไปอย่างนี้ เป็นความทรงจำที่จะไม่ลบไปจากใจ ช่วงเวลาที่เหลือนี้คือช่วงชีวิตที่ดีที่สุด ที่จะมีกันนะคะ เอาทีละคนเรยนะ คนแรก พี่โอ๊ค.... พี่สาวสุดloveของหนู ที่ไหนมีพี่โอ๊คก้อจะไม่เหงา เผป็นที่ปรึกษาได้
ทุกเรื่อง คอยนำน้องๆไปในทางที่ดี ดูแลให้น้องก้าวไปในทางที่ถูกต้อง
เสมอ และไม่เคยทอดทิ้งน้องๆ
พี่ต่อ......พี่ชายสุดเก่ง อิอิ เล่นดนตรีเก่งสุดๆ คอยช่วยหนูตลอดเรย อิอิ ชอบเตะ
บอลเป็นชีวิตจิตใจ เป็นคนคอยลุยในงานต่างๆเสมอ ที่สำคัญเป็นสุดที่
รักและปาท่องโก๋ของพี่นุ่ยเค้าอ่านะ
พี่พลอย...พี่สาวสุดน่ารัก เรียบร้อย แต่รักทุกคนในกลุ่มสุดๆเรย ให้คำแนะนำน้อง
ได้ดีเสมอมา คอยให้กำลังใจอยู่ไม่ห่าง
พี่ตาล.....ถึงช่วงนี้ไม่ค่อยได้มาเพราะทำงานอ่านะคะ พี่ตาลเป็นคนที่ทำให้หนูมี
กำลังใจ ปรึกษาได้ทุกเรื่องไม่ว่าจะเป็นเรื่องอะไรก้อตาม คอยอยู่ข้างๆ
คอยถามความเป็นไปของพี่ๆน้องๆ เป็นคนดีสุดๆๆๆไปเลย รักครอบครัว
รักพระเจ้า รักnewgen รักเพื่อน.....
พี่กอล์ฟ...นี่แหละถึงจะดำก้อดำแต่กายไม่ใช่ที่ใจ อิอิ จะรีบสูงไปไหนคะพี่ชายสุด
love รีบๆตามนูไปนะ จะรอ ไม่เจอมีเคือง คนนี้อ่านะ คอยรอเวลาโทร
หาน้องสาวคนนี้แทบทุกวัน คุยจนหมดเรื่องเลย มักมีของฝากติดไม้ติด
มือมาให้ มีอะไรคล้ายๆกัน มีไรหนูก้อบอกพี่กอล์ฟหมดอ่าแหละนะ ไม่
รู้สนิทกันได้ไง มีแฟนเมื่อไหร่ให้น้องสาวคนนี้ช่วย screenให้ก่อนนะ
ไม่งั้นอย่าหวัง เหอๆ ล้อเล่นน่า มีอะไรก้อบอกหนูนะ แก่แล้วนะเนี่ยพี่เรา
ทำใบขับขี่ได้แล้ว ขึ้นมหาลัยแล้ว ตั้งใจเรียนนะจ๊ะ เป็นห่วง
พี่ตาย.....รู้ทุกเรื่องเกี่ยวกับหนูแล้วมั้งคะเนี่ย รู้ก่อนใคร เป็นพี่สาวที่อยู่มานาน
แระ มักมีเรื่องให้ขำ ให้คิด อยู่เสมอ รักโบสถ์สุดๆ รักพี่หนุ่มด้วย อิอิ
พี่พร...... พี่สาวสุดฮา ฮาแตกเสมอเมื่ออยู่ใกล้ เป็นคนกล้าแสดงออก ทำให้คน
อื่นมีความสุขได้เสมอ ตอนนี้ก้อขึ้นมหราลัยแล้วเหมือนกาน ตั้งใจดีๆนะ
คะ เป็นกำลังใจให้
พี่ดาวิด...ผู้อาวุโสของกลุ่ม พี่ดาวิดหัดตื่นบ้างนะ หลับตลอดเลย อิอิ พี่วิดก้อมีไร
มาให้ฮาบ่อยๆ เป็นหัวหน้าเรา อีกอย่างหนูเป็นห่วง อย่าไปลงน้ำที่ไหนที่
มันลึกๆนะคะ เดี๋ยวจม อิอิ ล้อเล่นค่ะ อย่าถือสาเลยนะ
พี่ปูเป้.....Administratorของเว็บนี้ นี่แหละคนที่บ้าพี่แดนสุดๆ อิอิ นี่ก้ออีกคน
เข้ามหาลัยแล้ว อย่ามัวแต่ตามพี่แดนนะคะ พี่เป้มักจะเป็นตากล้องของ
กลุ่มเสมอ ถ้าขาดพี่เป้ก้อคงไม่มีรูปสวยๆให้เราได้เก็บไว้เป็นความทรง
จำหรอกนะคะ
พี่นุ้ย......ถึงจะอยู่ไกลแต่ก้อไม่เคยลืมน้องๆเลยสักครั้ง ไปไกลแล้วพี่เรา เก่ง
เหลือเกิน รักพระเจ้าสุดๆๆ คอยให้สิ่งดีๆกับน้องๆ ให้คำปรึกษาที่เยอะ
และยาวมากแต่ล้วนเป็นสิ่งที่ดีและเป็นกำลังใจให้ก้าวต่อไปได้เสมอ
พี่กาก้า...ไม่ทะเลาะกับแฟนก้อไม่เห็นหน้าเลยนะคะ มาโบสถ์บ้างนะแค่อาทิตย์ละ
หนเอง เดี๋ยวนี้ก้อไม่มาเล่นดนตรี นี่ก้ออีกคน เล่นเบสเก่งแต่ไม่มาเล่น
เป็นคนที่ห่วงน้องๆ แสดงออกได้เด่นชัด
พี่โบ๊ท....พี่ชายที่แสนดี ว่างก้อพยายามมาโบสถ์ ให้คำปรึกษาที่ไม่ค่อยเหมือน
ใคร จะเกณฑ์ทหารแล้ว ก้อขอให้เป็นดังพระประสงค์ของพระเจ้าละกาน
จะไปเที่ยวอเมริกาเอาของฝากมาด้วยเน่อ
พี่กาเบรียล..พี่กันเป็นบอดี้การ์ดที่ดีที่สุดของหนูเลย อิอิ ถึงจะไม่ค่อยเจอแต่มักจะ
ถามความคืบหน้าของทุกเรื่อง เป็นห่วงน้องมากๆ ไม่ยอมให้ใครมาทำ
ร้ายได้เลยพี่ท่านลุยให้หมด
พี่หนึ่ง.....แอบไปเที่ยวกับสาวที่ไหนอีกล่ะคะ อิอิ เป็นพี่ที่บ้านอยู่ติดโบสถ์แต่
ชอบไปเที่ยวไกลๆเช่นเกือบถึงบ้านหนู คนละโลกเลยนะนั่น แต่ยังไงก้อ
มาโบสถ์ทุกอาทิตย์น้า เกณฑ์ทหารเหมือนกานเป็ฯไงบอกด้วยเน่อ
พี่นุ่ย......สุดที่loveของพี่ต่อเค้า ร้องเพลงเก่ง ทำขนม อาหารอร่อยมักๆเรย ไว้
ทำมาอีกนะคะจะรอชิม อิอิ
พี่ตั้ม......ไม่รู้จะว่ายังไงแต่ก้อดีใจที่ได้รู้จักกันค่ะ
พี่ตุ้ม......อกหักมากี่สาวแล้วคะ อิอิ ขานี้ลุยมาหมด แค่เห็นหน้าเค้าก้อเกรงแล้ว
ล้อเล่นค่ะ ขอบคุณนะคะที่ให้ยืมโทรศัพท์ พี่ท่านจะทำทุกงานที่คนอื่น
ทำไม่ค่อยจาได้ อิอิ
พี่เจมส์...ขอบคุณสำหรับdvdนะคะ คนนี้เค้าก้อรักดนตรี อีกอย่างเห็นความตั้งใจ
ในการเรียนภาษาอังกฤษที่เรียกได้ว่า ตั้งใจมากที่สุดเท่าที่จะทำได้เพื่อ
สิ่งที่เขาต้องการ อิอิ
พี่วุฒ.....ทะเลาะกันบ่อยจิง แต่ก้อรักกานเน้ออ เป็นพี่ที่รับฟังน้องๆเสมอ แม้ตอน
นี้จะไม่ได้เจอกันแต่พี่ก้อคือ newgen คนหนึ่งเหมือนกาน
พี่กุ๊กกิ๊ก..คิดถึงสาวขอนแก่นทีสุดเรย เป็นพี่ที่ฮา55 รักกลุ่มมาก ไม่ยอมในสิ่งที่
ไม่ถูกต้อง เสียงดีนะคะ ถึงอยู่ไกลแต่ไม่ลืมกัน
พี่ซู.......ถึงพี่จะไม่เข้าใจในสิ่งที่เกิด อย่างน้อยหนูก้ออยากบอกว่า หนูไม่เคยคิด
เกลียดหรือโกรธพี่หรอกนะคะ ยังไงเราก้อคือnewgen ถึงพี่จะเกลียด
หนู หนูก้อไม่ว่า อย่างน้อยทุกคนก้อรักพี่ถึงแม้เค้าจะไม่แสดงออกแต่ขอ
ให้รู้ถึงความจิงใจที่มีให้
น้องๆที่เข้ามาอีกที่เหลือทุกคน.....ก้อเป็นรุ่นใหม่ที่มีความสามารถสูง รักพระเจ้า
ให้มากๆนะ ทำหน้าที่ของตนให้ดีที่สุด เชิ่อฟัง
สิ่งที่ผู้ใหญ่บอกหรือเตือนเพื่อเราจะได้เป็นคน
ที่ก้าวไปข้างหน้าและประสบความสำเร็จ
หนูก้ออยากขอโทษสำหรับสิ่งแย่ๆที่หนูทำลงไปแต่ก้ออยาให้จดจำแต่สิ่งดีๆที่มีต่อกันไว้นะคะ หนูไม่เคยคิดโกรธหรือเกลียดใครแต่หนูกลับรักพวกพี่ทุกๆคนมากต่างหากหนูคิดเสมอว่าทุกคนคือพี่ของหนูจิงๆ หนูอยากขอโทษ...ขอโทษ...ขอโทษ...สำหรับเรื่องที่หนูทำไม่ดีไปนะคะ ใครยกโทดให้ก้อขอบคุณนะคะแต่ถ้าไม่ก้อม่ายเปนไรค่ะ กนูเข้าใจปีหน้าหนูก้อไปแล้ว หนูสัญญาว่าจะไม่มีวันลืมพวกพี่ทุกคน พวกพี่ก้อเหมือนกันนะคะ อย่าลืมกันล่ะ อธิษฐานเผื่อหนูด้วยนะคะ เวลาที่เหลือขอให้เรามีแต่เรื่องดีๆ ทำแต่สิ่งดีๆต่อกัน สุดท้ายหนูก้ออยากจะบอกว่า
หนูรักพี่ๆทุกคนมากนะคะ และสิ่งนี้คือสิ่งที่อยู่ในใจหนูตลอดเวลา ไมว่าจะนานเท่าไหร่สิ่งๆนี้แหละที่จะไม่มีวันเปลี่ยน แม้บางอย่างอาจเปลี่ยนไปแต่นี่ก้อคือ น้องเม คนเดิมอย่างนี้และตลอดไป
God always stay besideyou ,loveyou ,andbless you where ever you are..........Love you.........Nong'May................
Melanie
gobgab
gobgab

Male

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyThu Apr 05, 2007 7:47 pm

เหอะๆหวังไปเหอะว่าจามีแฟน....น้องรักยังหรอก...หิหิ
..........ไม่อยยากแพ้คนบางคน.................
จำได้เสมอ
melliez
melliez

Female

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptySat Apr 07, 2007 12:37 am

จ้า พี่ชายสุดlove ให้มันจิงเหอะ อีกอย่าง บอกให้กระจ่างซิคะว่าไม่อยากแพ้ใคร
เมื่อไหร่ถึงจะเข้ามาแล้วเจอใครบ้างคะเนี่ย เซ็งเลยเรา ไปแระ บ๊ายบายค่ะพี่ชาย
gobgab
gobgab

Male

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptySat Apr 07, 2007 9:22 pm

อะนะมีอาเก๋คอยสกีนตลอด...หายห่วงไปเลยเฮ้อๆ
สบายใจไป...หิหิไอ้ที่แพ้ก้อไม้รู้คัย...แหมทำเป็นจำไม่ได้...นะน้องlove
โอ้ยปวดหลังปวดไปหมดทั้งตัว...ไปก่อนนะจ๊าหิวแข้ว...55
oooakooo
oooakooo

Female

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyMon Apr 09, 2007 2:59 pm

น้องเมสุดLOVE...
LOVEมัง..อิอิ
ตาพี่ลายเลย...อ่านซะ..
พี่อ่านแล้ว...พี่ก็ดีใจจังที่น้องเมและทุกคนรักกันมากขนาดนี้
พี่อยากให้ทุกคนไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนตรงไหนก็ตาม...
มีเวลาลองหลับตา..แล้วอธิษฐานถึงกันดู..5นาทีจะยังดีน่ะ
อธิษฐานกับพระเจ้าให้เรารักกันแบบนี้ตลอดไป..
น้องเมอยู่ไกลก็ทำด้วยนะ
สิ่งที่สำคัญที่สุดคือ...ความรัก...ทุกคนรักกัน..พี่มีความสุขมาก
พี่ก็อยากบอกน้องเมว่า...
หนูเป็นเด็กที่น่ารักเสมอมาของพี่ๆ...ร้องเพลงเพราะด้วย...อิอิ
หนูรับใช้พระเจ้าสุดๆเหมือนกันนะ...ที่พี่เห็น...สู้ ๆ เหมือนกันลุย ๆเหมือนกัน..และรับใช้ตามของประทานที่เรามี..น่ารักมาก...พระเจ้าจะอวยพรหนูเมอย่างมากมาย..
อยู่ที่นู้นก็อย่าลืมพี่ๆน้องๆที่นี่นะ
มีเวลาก็เข้าเว็บศูนย์กลางของเรานะ..รู้ไหม
อยู่ไกลกันแต่ใจเราอยู่ใกล้กันเสมอ
รักและอธิษฐานกับพระเจ้าเสมอนะ...
นู๋เม..สู้..ๆ...ๆ

po0pez
po0pez

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 124

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyMon Apr 09, 2007 9:24 pm

น้องเมเปงน้องที่น่าร๊ากตลอดอ๊ะ ขยัน แสนดี มากมายอะ 55+
ปายอยู่นู่นก้อมาเล่นนี่บ่อยๆแระกันน๊าพี่ก้อจาพายายามถ่ายๆไว้ให้ดูแระกานถ้ามีอารายพิเสดๆ เหอะๆ ((ตากล้องจำเปน -'-...พี่แดนก็ด้วย 555+))
จาบอกว่าที่ทำบอร์ดเป็น ทำนู่นทำนี่เป็น ก็เพราะความบ้า(พี่แดน) อะแหละ
มันสอนให้เปนเอง 5555+ พอพวกโปรแกรมเบๆอย่างพวก ไมโครซอฟออฟฟิตต่างๆ
ตายยค๊าตายย........55555+ Have a nice day __________*Ju33joob
http://pu-pez.hi5.com
oooakooo
oooakooo

Female

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyTue Apr 10, 2007 12:50 pm

55555.....เรื่องที่เป้ตายเพราะไมโครซอฟออฟฟิต...พี่ขอฟันธงเรื่องจริงทุกประการ....Sheจะเก่งพวกโปรแกรมแบบว่า...เซียนๆเขาเล่นกันอ่ะ...ประชาชนชาวบ้านอย่างเรานิตายเลย...ไม่ต้องสืบ...
อย่างไงก็ช่วยสอนข้าพเจ้ามั่งก็ดีนะ...
ปล.เออ....เป้น่าจะเรียนทางด้านคอมพิวเตอร์เน้อ...
melliez
melliez

Female

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyTue Apr 10, 2007 9:45 pm

ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคะที่คอยเป็นกำลังใจให้เสมอมา และเห็นว่าหนูเป็นคนมีของประทาน (มีจิงอ๋อคะ)คงงั้น ดีใจที่ได้รู้ถึงความรู้สึกดีๆที่มีให้กานนะคะ หนูสัญญาว่าจะเข้ามาเยี่ยมบ่อยๆถ้าทำได้และสัญญาว่าจะไม่มีวันลืมทุกคนที่เป็นพี่ๆน้องๆของหนูที่นี่Newgen ...RK'church....พระเจ้าอวยพรค่ะ .....Love u all and this feeling will be like this with me and you all forever....
oooakooo
oooakooo

Female

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyWed Apr 11, 2007 10:13 am

อิอิ...ใช่แล้ว...น้องเม..
เราแต่ละคนของประทานก็จะแตกต่างกันไป..
อยู่ที่ว่าเราจะใช้ของประทานนั้นเพื่องานรับใช้ของพระเจ้าหรือไม่
เริ่มให้ถูก...ผูกพันธ์กับองค์พระเจ้า..ทุกวันเวลา...และตลอดไปปปป...
วันนี้พี่จะมาเทศนาเรื่อง...ของประทานกับการรับใช้...อิอิ555...[size=24]ล้อเล่น...ได้แค่ประสบการ..การรับใช้แค่นั้นแหละ[/size]
melliez
melliez

Female

PostSubject: Re: รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า   รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า - Page 2 EmptyWed Apr 11, 2007 8:52 pm

ค่า พี่โอ๊คอ่านะเหมาะแล้วที่เป็นพี่สาวของหนู อิอิ ทั้งเก่งเรื่งองานและเรื่องของพระเจ้า 55+

รายงานตัว::ใครเข้ามาแล้วมาโพสไว้ในนี้ด้วยนะจ้า
Back to top 
Page 2 of 3Go to page : Previous  1, 2, 3  Next